Kamfanin Kingflex Insulation Co., Ltd. ƙwararren kamfani ne na kera da ciniki don samfuran kariya daga zafi. Sashen haɓaka bincike da samarwa na Kingflex yana cikin sanannen babban birnin kayan gini masu kore a Dacheng, China. Kamfani ne mai adana makamashi wanda ke mai da hankali kan bincike da haɓakawa, samarwa da tallace-tallace. A cikin aiki, Kingflex yana ɗaukar tanadin makamashi da rage amfani da makamashi a matsayin babban ra'ayi. Muna samar da mafita game da kariya daga zafi ta hanyar shawarwari, bincike da haɓaka samarwa, jagorar shigarwa, da sabis na bayan siyarwa don jagorantar haɓaka masana'antar kayan gini ta duniya.
Kamfanin Jinwei Group ne ya kafa Kingflex, wanda ya shafe sama da shekaru 40 yana aiki. An kafa kamfanin Kingway a shekarar 1979. Ita ce kamfanin farko da ya kera kayan kariya daga zafi a arewacin Kogin Yangtze.
Ma'aikatanmu suna da ban mamaki a kansu, amma tare suke su ne abin da ya sa Kingflex wuri ne mai daɗi da lada don aiki. Ƙungiyar Kingflex ƙungiya ce mai haɗin kai da hazaka tare da hangen nesa ɗaya na ba da sabis na ajin farko ga abokan cinikinmu. Kingflex yana da ƙwararrun injiniyoyi takwas a Sashen Bincike da Ci gaba, ƙwararrun tallace-tallace na ƙasashen waje 6, da ma'aikata 230 a sashen samarwa.
A halin yanzu, Kingflex yana da manyan layukan haɗawa guda 5 na atomatik, tare da ƙarfin samarwa sama da mita cubic 600,000 a kowace shekara, kuma ya zama kamfanin samarwa da Ma'aikatar Makamashi, Ma'aikatar Wutar Lantarki da Ma'aikatar Masana'antu ta keɓe.
Ana amfani da kayayyakin kariya daga zafi na Kingflex sosai a fannin gine-gine, man fetur, sinadarai, tsaron ƙasa, sararin samaniya da sauran masana'antu. Kuma an fitar da kayayyakin Kingflex zuwa ƙasashen waje sama da sittin da shida a duk faɗin duniya a cikin shekaru 16 da suka gabata.
Samar wa abokan ciniki a duk faɗin duniya cikakken tsarin samar da kariya ga makamashi.
Samar da mafita mai haɗaka don samar da kariya daga zafi, hana sanyi da rage hayaniya ga gine-gine da masana'antu.