Tsarin rufewa mai sassauci don bututun Ultra Low Temperature

Zafin jiki: -200℃ zuwa +125℃ don bututun LNG/sanyi ko aikace-aikacen kayan aiki

Babban kayan aiki:

ULT: polymer na alkadiene; LT: NBR/PVC

Launi: ULT shuɗi ne; LT baƙi ne.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Tsarin kariya mai sauƙin jurewa na Kingflex yana cikin tsarin haɗakar yadudduka da yawa, shine tsarin sanyaya mafi araha kuma abin dogaro. Ana iya shigar da tsarin kai tsaye a ƙarƙashin zafin jiki ƙasa da -110℃ akan duk kayan aikin bututu lokacin da zafin saman bututun ya ƙasa da -100℃ kuma bututun yawanci yana da motsi ko girgiza mai maimaitawa, yana da mahimmanci a sanya wani fim mai jure wa kayan aiki a saman ciki don ƙara ƙarfafa ƙarfin bango na ciki na kayan don tabbatar da tasirin adiabatic na dogon lokaci na motsi akai-akai da girgiza na bututun aiki a ƙarƙashin sanyaya mai zurfi.

main8
main9

Takardar Bayanan Fasaha

Bayanan Fasaha na Kingflex ULT

 

Kadara

Naúrar

darajar

Matsakaicin zafin jiki

°C

(-200 - +110)

Nisa mai yawa

Kg/m3

60-80Kg/m3

Tsarin kwararar zafi

W/(mk)

≤0.028 (-100°C)

≤0.021(-165°C)

Juriyar fungi

-

Mai kyau

Juriyar Ozone

Mai kyau

Juriya ga UV da yanayi

Mai kyau

Fa'idodin samfur

Aikace-aikace: LNG; Manyan tankunan ajiya masu cike da sinadarai; PetroChina, aikin SINOPEC ethylene, masana'antar Nitrogen; Masana'antar sinadarai ta kwal…

Kamfaninmu

das

Kamfanin Hebei Kingflex Insulation Co., Ltd. ne ya kafa kamfanin Kingway Group wanda aka kafa a shekarar 1979. Kuma kamfanin Kingway Group wani kamfani ne na bincike da ci gaba, samarwa, da siyarwa a fannin adana makamashi da kare muhalli na masana'anta ɗaya.

1
da1
da2
da3

Sama da shekaru arba'in, Kamfanin Insulation na Kingflex ya girma daga masana'antar kera kayayyaki guda ɗaya a China zuwa wata ƙungiya ta duniya da ke da kayan aiki a ƙasashe sama da 50. Daga filin wasa na ƙasa da ke Beijing, zuwa manyan wuraren haya a New York, Singapore da Dubai, mutane a duk faɗin duniya suna jin daɗin samfuran da ake samu daga Kingflex.

Nunin kamfani

Muna shiga cikin baje kolin da suka shafi hakan a gida da waje.

dasda7
dasda6
dasda8
dasda9

Takardar Shaidar

IYA IYAKA
ROHS
UL94

  • Na baya:
  • Na gaba: