♦ Ya isa ga kyawawan halayen shan sauti ta hanyar siririyar kauri;
♦Abubuwan da ke ɗaukar sauti na halitta ba tare da zare ba, ba tare da ƙura ba, kuma ba su da illa ga muhalli;
♦ Samar da ingantaccen rufin sauti akan Sonic. Yana da yawan yawa da juriya ga kwararar ruwa;
♦Kiyayewar ruwa, juriya ga danshi mai kyau;
♦Mai hana wuta, mai kashe kansa
♦ Sauƙin shigarwa, mai kyau, babu buƙatar fuskantar farantin rami;
♦Kyakkyawan juriya ga sinadarai, tsawon rai na aiki.
Ana iya sanya rufin sauti don taimakawa wajen kare sauti a ɗakin wasan kwaikwayo ko kuma gida gaba ɗaya. Batts masu hana sauti suna rage saurin hayaniyar gida tsakanin ɗakuna kuma suna samar da gida mai kwanciyar hankali. Ana iya sanya rufin sauti a bango na waje da na ciki da kuma tsakanin benaye na gida mai hawa biyu.
Ci gaban da aka samu a masana'antar gine-gine da sauran sassan masana'antu da dama, tare da damuwa game da hauhawar farashin makamashi da gurɓatar hayaniya, yana ƙara yawan buƙatar kasuwa don rufin zafi. Tare da fiye da shekaru arba'in na ƙwarewa a masana'antu da aikace-aikace, Kamfanin Insulation na Kingflex yana kan gaba a cikin wannan fanni.
Q1. Yaya sauri zan iya samun ambaton?
A: Yawancin lokaci muna iya aika tayinmu cikin awanni 24 bayan mun sami tambayar ku.
Amma idan kana da gaggawa sosai, da fatan za a kira mu domin mu ɗauki fifikon tambayarka mu kuma ba ka tayin a karon farko.
T2. Wane sabis za ku iya bayarwa??
A: Baya ga girman da aka saba, muna bayar da sabis na OEM tare da sana'a, ƙwarewa da gamsuwa.
Q3. Za ku iya buga tambarin mu a kan marufi?
A: Tabbas.