Takardar rufe sauti mai laushi ta roba mai amfani da kumfa mai amfani da kumfa mai amfani da kumfa mai aiki da kumfa mai laushi (Kingflex) tana da kyawawan halaye na zahiri tare da yanayin zafin aiki daga -20℃ zuwa +85℃. Wani nau'in abu ne na duniya wanda ke ɗaukar sauti tare da tsarin tantanin halitta mai buɗewa, wanda aka tsara don aikace-aikacen sauti daban-daban. Rufin rufe sauti yana da yawa sosai, kuma wannan yana ba da rufin sauti mafi inganci don kare sauti.
♦ Ya isa ga kyawawan halayen shan sauti ta hanyar siririyar kauri;
♦Abubuwan da ke ɗaukar sauti na halitta ba tare da zare ba, ba tare da ƙura ba, kuma ba su da illa ga muhalli;
♦ Samar da ingantaccen rufin sauti akan Sonic. Yana da yawan yawa da juriya ga kwararar ruwa;
♦Kiyayewar ruwa, juriya ga danshi mai kyau;
♦Mai hana wuta, mai kashe kansa;
♦ Sauƙin shigarwa, mai kyau, babu buƙatar fuskantar farantin rami;
♦Kyakkyawan juriya ga sinadarai, tsawon rai na aiki.
Kamfanin Kingflex Insulation Co., Led. wanda Kingway Group ta kafa. Kingway Group kamfani ne mai ƙera da ciniki na kayan kariya na zafi tare da ƙwarewa sama da shekaru 42. Kamfanin ne mai adana makamashi wanda ke mai da hankali kan bincike da haɓakawa, samarwa da tallace-tallace. A cikin aiki, Kingflex yana ɗaukar tanadin makamashi da rage amfani a matsayin babban manufar.
Shekaru da dama na baje kolin cikin gida da na ƙasashen waje suna ba mu damar faɗaɗa kasuwancinmu kowace shekara, muna halartar manyan baje kolin kasuwanci a duk faɗin duniya don saduwa da abokan cinikinmu fuska da fuska, kuma muna maraba da duk abokan ciniki su ziyarce mu a China.
Kingflex kamfani ne mai samar da makamashi mai kyau kuma mai aminci ga muhalli wanda ke haɗa bincike da haɓakawa, samarwa da tallace-tallace. Kayayyakinmu suna da takardar shaidar Burtaniya. Ma'aunin Amurka, da kuma ma'aunin Turai.
Wadannan wani bangare ne na takaddun mu