Rufin Roba Mai Sauƙi Don Tsarin Cryogenic

Tsarin kariya daga zafin jiki mai ƙarancin ƙarfi na robar diolefin da butadiene wani kumfa ne mai ƙarfi wanda muka ƙirƙira musamman don aikin kariya a ƙarƙashin yanayin zafi mai ƙarancin ƙarfi. Rage damuwa game da bambancin zafin jiki yana ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na tsarin fiye da kayan kariya na kumfa na gargajiya kamar gilashin kumfa, polyurethane PIR da PUR.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Kumfa na roba na Cryogenic mafita ce mai inganci kuma mai inganci don rufin da ke cikin yanayi mai sanyi. Amfaninsa, dorewarsa, da kuma kaddarorin rufin da ke cikinsa sun sa ya zama babban zaɓi ga aikace-aikacen masana'antu da kasuwanci iri-iri.

Matsakaicin Girma

  Girman Kingflex

Inci

mm

Girman (L*W)

/Birgima

3/4"

20

10 × 1

10

1"

25

8 × 1

8

Takardar Bayanan Fasaha

Kadara

Bkayan ase

Daidaitacce

Kingflex ULT

Kingflex LT

Hanyar Gwaji

Tsarin kwararar zafi

-100°C, 0.028

-165°C, 0.021

0°C, 0.033

-50°C, 0.028

ASTM C177

 

Nisan Yawa

60-80Kg/m3

40-60Kg/m3

ASTM D1622

Ba da shawarar Zafin Aiki

-200°C zuwa 125°C

-50°C zuwa 105°C

 

Kashi na Yankunan da ke Kusa

>kashi 95%

>kashi 95%

ASTM D2856

Ma'aunin Aikin Danshi

NA

<1.96x10g(mmPa)

ASTM E 96

Ma'aunin Juriyar Jiki

μ

NA

>10000

EN12086

EN13469

Ma'aunin Rage Tururi a Ruwa

NA

0.0039g/h.m2

(kauri 25mm)

ASTM E 96

PH

≥8.0

≥8.0

ASTM C871

TenƘarfin sile Mpa

-100°C, 0.30

-165°C, 0.25

0°C, 0.15

-50°C, 0.218

ASTM D1623

Ƙarfin Matsi MPa

-100°C, ≤0.3

-40°C, ≤0.16

ASTM D1621

Babban Amfanin Samfurin

* Rufin da ke kula da sassaucinsa a yanayin zafi mai ƙanƙanta daga -200℃ zuwa +125℃

* yana rage haɗarin ci gaban tsagewa da yaɗuwa.

* yana rage haɗarin tsatsa a ƙarƙashin rufin

* yana kare shi daga tasirin injiniya da girgiza

*ƙarancin ƙarfin lantarki na thermal

Kamfaninmu

图片 1
图片3
图片2
图片6
图片5

Ci gaban masana'antar gine-gine da sauran sassan masana'antu da dama, tare da damuwa game da hauhawar farashin makamashi da gurɓatar hayaniya, yana ƙara yawan buƙatar kasuwa don rufin zafi. Tare da fiye da shekaru arba'in na ƙwarewa a masana'antu da aikace-aikace, Kamfanin Insulation na Kingflex yana kan gaba a cikin wannan fanni.

Nunin kamfani

1663204120(1)
1665560193(1)
1663204108(1)
IMG_1278

Takardar Shaidar

takardar shaida (2)
takardar shaida (1)
takardar shaida (3)

  • Na baya:
  • Na gaba: