Kingflex roba kumfa mai rufi bututu ne na musamman kafa rufaffiyar cell m elastomeric insulation, amfani da su makala dumama, iska, iska kwandishan, refrigerating (HVAC/R). Hakanan bututun Insulation shima kyauta ne na CFC/HCFC, mara porous, mara fiber, mara ƙura kuma yana da juriya ga ci gaban mold. Matsakaicin zafin jiki da aka ba da shawarar don rufi shine -50 ℃ o + 110 ℃.
Takardar bayanan Fasaha
| Bayanin Fasaha na Kingflex | |||
| Dukiya | Naúrar | Daraja | Hanyar Gwaji |
| Yanayin zafin jiki | °C | (-50-110) | GB/T 17794-1999 |
| Yawan yawa | kg/m3 | 45-65Kg/m3 | Saukewa: ASTM D1667 |
| Ruwa tururi permeability | Kg/(mspa) | ≤0.91×10﹣¹³ | DIN 52 615 BS 4370 Part 2 1973 |
| μ | - | ≥ 10000 | |
| Thermal Conductivity | W/(mk) | ≤0.030 (-20°C) | Saukewa: ASTM C518 |
| ≤0.032 (0°C) | |||
| ≤0.036 (40°C) | |||
| Ƙimar Wuta | - | Darasi na 0 & Darasi na 1 | BS 476 Part 6 part 7 |
| Fihirisar Yaɗa Harshen Harabar da Haɓaka Haɓaka | 25/50 | Farashin ASTM E84 | |
| Oxygen Index | ≥36 | GB/T 2406, ISO4589 | |
| Shakar Ruwa,% by Volume | % | 20% | Saukewa: ASTM C209 |
| Ƙarfin Girma | ≤5 | Saukewa: ASTM C534 | |
| Fungi juriya | - | Yayi kyau | Farashin ASTM21 |
| Ozone juriya | Yayi kyau | GB/T 7762-1987 | |
| Juriya ga UV da yanayi | Yayi kyau | ASTM G23 | |
♦ Rufe-kwayoyin Tsarin.
♦ Ƙarƙashin Ƙarfafa Ƙarfafawa.
♦ Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa.
♦ Kyakkyawan Haɗin Wuta da Ayyukan Sauti.
♦ Kyakkyawan Ayyukan Juriya na tsufa.
♦ Sauƙaƙan Shigarwa da Sauƙi.